ดวงกมล

ดวงกมล

ผู้เยี่ยมชม

shero.jung@hotmail.com

สอบถามค่ะ.. (561 อ่าน)

11 พ.ย. 2554 14:33

เมื่อก่อนเคยสั่งร่วมกับเพื่อน แต่ตอนนี้อยากลองสั่งเอง ประมาณ10ชิ้นรวมกะเป๋ากับเสื้อ คิดค่าหิ้วยังไงค่ะ ต้องการสั่งแบบพรีออเดอร์ค่ะ ไม่ทราบว่ายังสั่งได้มั้ยค่ะ เพราะเห็นว่าช่วงนี้น้ำท่วมไม่แน่ใจอ่ะค่ะ..ตอบด้วยนะค่ะ

182.53.205.247

ดวงกมล

ดวงกมล

ผู้เยี่ยมชม

shero.jung@hotmail.com

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

12 พ.ย. 2554 03:00 #1

สั่งได้คะราคาค่าหิ้วตามตารางที่ทางรเากำหนดอะจ้า   

182.53.193.102

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image