i_playground

สมาชิก

i_playground@hotmail.com

สอบถามเว็บนอกtaobao (817 อ่าน)

6 พ.ย. 2554 11:32

หากซื้อเว็บนอกเถาเป่า ต้องซื้ออย่างน้อย10ชิ้นต่อร้านใช่ไม๊ค่ะ แล้วค่ากิโล คิดตามตารางรึเปล่าค่ะ หรือมีแยกต่างหาก

124.122.115.230

สมาชิก

i_playground@hotmail.com

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

7 พ.ย. 2554 18:11 #1

ใช่ค่ะถ้าสั่งเป็นกิโล สั่งสินค้าประเภทไหนค่ะ สั่งกิโลจะมีขั้นต่ำ 10 กิโลค่ะ ถ้าแบรนขั้นต่ำ 5 กิโลค่ะ
ราคากิโลจะแล้วแต่ว่าสั่งสินค้าอะไรน่ะค่ะ

may^^

125.27.10.199

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image